<254BT>: 🏤🏤BÁN NhÀ HÀNG- KARAOKE NICE VIP- NHẤT THỦ ĐỨC- P BÌNH THỌ

Giá: 240 tỷ Diện tích: 1593 m2
Địa chỉ tài sản: 2 mặt tiền đường Khổng Tử và Bác Ái, P Bình Thọ., Phường Bình Thọ, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Các thông tin khác
Mã tin 254BT Hướng Đông - Nam Nhà bếp
Loại tin Cần bán Số phòng ngủ Số lầu
Loại BDS Pháp lý Số hồng Sân thượng
Vị trí: Góc 2 mặt tiền đường Khổng Tử và Bác Ái, P Bình Thọ.
– Hoàn Công đầy đủ
Tiện ích: Khu Trung Tâm Vip nhất Thủ Đức, Đang kinh doanh Nhà Hàng, Karaoke … Hiện trạng như mới
Diện tích: 1593 m² (29m X 49m)
Diện tích sàn: 3793.5 m²
Hướng : Đông Nam và Tây Nam
Giá bán : Đất     : 150 tỷ
               Quán  : 90 tỷ
        Tổng cộng: 240 Tỷ
Note: lưu ý mã này không đăng mạng .
Nhận ký gửi