<503HBP>: Bán đất Đường Quốc lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước. Đường nhựa xe hơi. Đất xây dựng tự do
Giá:
10 tỷ 340 Tr
Diện tích:
86 m2
Địa chỉ tài sản: Đường Quốc lộ 13, Phường Hiệp Bình Phước, Phường Hiệp Bình Phước, Quận Thủ Đức, Hồ Chí Minh
Các thông tin khác
| Mã tin | 503HBP | Hướng | Tây | Nhà bếp | |
| Loại tin | Cần bán | Số phòng ngủ | Số lầu | ||
| Loại BDS | Pháp lý | sổ đỏ | Sân thượng | ||
* Tiện ích xung quanh:
– Khu dân cư hiện hữu
– Tiện ích đầy đủ xung quanh
* Diện tích đất ODT: 85.7m2 (ngang 4.54m x dài 19.55m)
* Hướng: Tây
Giá: 10.34 tỷ (120.6 triệu/m²)