<62TTQ9>: Bán đất, đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh. Hẻm xe hơi.
Giá:
44 tỷ 150 Tr
Diện tích:
6048 m2
Địa chỉ tài sản: đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh. , Phường Trường Thạnh, Quận 9, Hồ Chí Minh
Các thông tin khác
| Mã tin | <62TTQ9> | Hướng | Bắc | Nhà bếp | |
| Loại tin | Cần bán | Số phòng ngủ | Số lầu | ||
| Loại BDS | Pháp lý | sổ đỏ | Sân thượng | ||
<62TTQ9>: Bán đất, đường Lã Xuân Oai, Phường Trường Thạnh. Hẻm xe hơi. Đất nông nghiệp đã bỏ quy hoạch, 100% không dính mộ
*Tiện ích xung quanh:
– Khu dân cư hiện hữu
* Diện tích đất: 6048m2
Hướng: Bắc
Giá: 7.3tr/m2